landtiere.de

Germany May HTTPS Na-update
AgencyLantern · landtiere.de
Report ID: #1AA24A25 Verified
70
Ligtas
Verdict at a glance
IP Address91.234.30.214
Lokasyon ng ServerGermany
RegistrarHindi Alam
Edad ng DomainHindi Alam

landtiere.de trust scorecard

Bago ka mag-transact sa landtiere.de, maglaan ng isang minuto para tingnan ang technical signals na ibinalik ng aming scanner.

IP Address · Lokasyon ng Server

91.234.30.214
Germany

SSL Certificate

May HTTPS
R13
Valid Hanggang: 2026-08-14

Registrar

Hindi Alam

Ligtas

70/100
Verdict at a glance

Snapshot

Snapshot ng landtiere.de: ? taong gulang, naka-host sa Germany, ISP Unknown, HTTPS OK.

Connection security

Nag-perform kami ng TLS handshake laban sa landtiere.de at nakuha namin: OK. Pinagsama sa registrar (Unknown) at bansa (Germany).

Lifespan

Mula sa registration day, landtiere.de ay umiral ng halos ? taon sa pamamagitan ng Unknown — sa loob ng "new" maturity bracket ng aming model.

Network footprint

Mula sa network perspective, landtiere.de ay naka-host sa Germany sa pamamagitan ng Unknown.

Reputation signals

Ang pampublikong infrastructure lamang ay hindi makakapagpatunay na ligtas ang isang site — maipapakita lang nito kung sumusunod ito sa industry baselines.

Sa isang pangungusap

Ang landtiere.de ay kasalukuyang nasa rank na safe na may score na 70/100, batay puro sa pampublikong infrastructure facts.

Mga Plus

  • Available na pampublikong RDAP record
  • Sumusuporta ang TLS sa modernong cipher suites
  • Stable nameservers sa NS records
  • Tamang configured DNS records

Mga Babala

  • Mas bata sa 12 buwan ang domain
  • Walang CAA record na naglilimita sa CA issuance
  • Maaaring iba sa target audience ang hosting jurisdiction

Mga Madalas Itanong

Anong ibig sabihin ng score?
Ang score ay nakukuwenta lamang mula sa technical signals — hindi human review.
Itinatago ba ang WHOIS information ng landtiere.de?
Ang karamihan ng modernong registrars ay nag-aaplay ng privacy protection bilang default.
Nasa security blocklist ba ang landtiere.de?
Walang awtomatikong blocklist hits na na-rehistro para sa landtiere.de.
Phishing website ba ang landtiere.de?
Hindi nagsasagawa ng visual similarity checks ang aming scanner.
Anong mukhang risky tungkol sa landtiere.de?
Para sa landtiere.de, tinitingnan namin: edad ? taon, SSL OK, registrar Unknown at hosting sa Germany.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →